PARACETAMOL WINTHROP 500MG

Còn hàng
Danh mục:

NHÀ SẢN XUẤT: SANOFI AVENTIS

  • Tên Sản phẩm: PARACETAMOL WINTHROP
  • Thành phần: Paracetamol 500mg
  • Công dụng:Hạ sốt, giảm đau
  • Chống chỉ đinh (nếu có): Có dị ứng với paracetamol hoặc với thành phần khác của thuốc. _Có bệnh gan nặng. TRƯỜNG HỢP NGHI NGỜ PHẢI HỎI Ý KIẾN THẦY THUỐC HOẶC DƯỢC SĨ.
  • Cách dùng: 
    Người lớn, trẻ em > 11 tuổi: 1 – 2 viên/ lần, 3 – 4 lần/ ngKhoảng cách giữa 2 lần dùng ít nhất 4 giờ. Người lớn & trẻ > 50 kg (15t.): 1-2 viên/lần, không quá 6 viên/ngày (trong trường hợp đau nặng có thể dùng đến 8 viên/ngày). Trẻ 41-50 kg (12-15t.): 1 viên/lần, không quá 6 viên/ngày.
    Trẻ 27-40 kg (8-13t.): 1 viên/lần, nếu cần có thể lặp lại mỗi 6 giờ, không quá 4 viên/ngày. Bệnh nhân suy thận nặng (ClCr < 10 mL/phút): thời gian giữa 2 lần dùng phải cách nhau ít nhất 8 giờ.

    Trẻ em 6 – 11 tuổi: ½ – 1 viên/ lần, 3 – 4 lần/ ngày
  • Quy cách đóng gói:
    Địa chỉ mua sản phẩm: NHÀ THUỐC DA LIỄU  TÁO ĐỎ REDAPPLE

    NHÀ THUỐC CHUYÊN VỀ THUỐC ĐIỀU TRỊ BỆNH DA LIỄU VÀ THẨM MỸ DA.

    ĐC30/1A Ngô Thời Nhiệm- P7- Quận 3- TP.HCM(Đối Diện cổng sau Bệnh Viện Da Liễu)

    ĐT: (028) 3930 4098 – Hotline: 0916 994 337

    Website: www.redapl.vn –  www.redapl.com